
चित्रपटातील रनिंग सिक्वेन्स दरम्यान दुखापत
ठळक मुद्दे
- लवकरच हा चित्रपट चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे
- या चित्रपटातील आमिरच्या भूमिकेचे कौतुक होत आहे
आमिर खान सध्या लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. प्रेक्षक या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या चित्रपटात आमिर खान लाल सिंग चड्ढा यांची भूमिका साकारत आहे, जो त्याच्या आयुष्याच्या वेगवेगळ्या टप्प्यांवर विविध व्यवसायात दिसणार आहे. त्यापैकी एक क्रॉस-कंट्री धावपटू देखील आहे. लाल सिंग चड्ढा या सीक्वेन्सच्या शूटिंगच्या वेळी आमिरने आपली मर्यादा पुष्कळ ढकलली आहे.
गुडघा दुखापत
चित्रपटाच्या या लांबलचक सीक्वेन्सचे शूटिंग सुरू असताना आमिर खानच्या गुडघ्याला दुखापत झाली. तरीही सर्व अडचणी येऊनही आमिरने मागे हटले नाही. या सीक्वेन्सच्या शूटिंगदरम्यान तो सतत पेन किलर घेत होता, जेणेकरून त्याला धावण्यामुळे होणाऱ्या वेदनांमध्ये आराम मिळावा.
कोरोनामुळे हा निर्णय घ्यावा लागला
आमिर खानने दुखापत असूनही धावणे निवडले कारण लाल सिंग चड्ढाचे शूटिंग कोविड 19 मुळे आधीच उशीर झाला होता. अशा परिस्थितीत, दुखापतीमुळे चित्रपटाच्या या लांबलचक सीनचे शूट पुन्हा पुढे ढकलण्यात यावे, असे आमिरला वाटत नव्हते. जरी शूट खूप ग्रिलिंग आणि ओव्हर टॅक्सिंग ठरले पण तरीही त्याने हार मानली नाही आणि त्याचा सर्वोत्तम शॉट दिला.
आम्ही तुम्हाला सांगूया की ‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपटाचा ‘रनिंग सीन’ हा चित्रपटातील प्रसिद्ध सीनपैकी एक आहे. या क्रमात, लाल सिंग चड्ढा वर्षानुवर्षे धावत जातो, भारतातील प्रत्येक सुंदर स्थानावरून जातो आणि त्याच्या आयुष्यातील आणखी एक मैलाचा दगड गाठतो. आमिर खान प्रॉडक्शन, किरण राव आणि वायकॉम 18 स्टुडिओज निर्मित लाल सिंग चड्ढा, करीना कपूर खान, मोना सिंग आणि चैतन्य अक्किनेनी यांच्याही भूमिका आहेत. हा चित्रपट 11 ऑगस्ट 2022 ला रिलीज होणार आहे.
हेही वाचा-
पायल रोहतगी आणि संग्राम सिंह लग्नानंतर ताजमहालवर पोहोचले, चाहत्यांना आवडला अभिनेत्रीचा पारंपारिक लूक
Rakhi Sawant Angry: राखी सावंत संतापली, फावडे घेऊन रस्त्यावर कोणाच्या मागे लागली?
एक व्हिलन रिटर्न्स: अर्जुन कपूरने तारा सुतारियासोबतच्या केमिस्ट्रीचे रहस्य उघड केले, ऐकल्यानंतर मलायका रागवेल
window.addEventListener('load', (event) => { setTimeout(function(){ loadFacebookScript(); }, 7000); });
https://www.indiatv.in/entertainment/bollywood/aamir-khan-suffered-a-serious-injury-during-the-shoot-of-lal-singh-chaddha-2022-07-12-864624